ตอนนี้ มีดที่ 13 ถึงไหนแล้วครับ? อวสานหรือยัง?

...
ผมเคยตามมาตั้งแต่สมัยลงในบูมครั้งแรก จนถึงตอนสุดท้ายที่บูมออกขาย (ก่อนจะปิดตัวไป) ... แล้วก็ไม่ได้ตามอีกเลย (ปกติไม่ได้ซื้อรวมเล่มครับ ตามอ่านแต่จากในบูม)

จำตอนที่อ่านตอนสุดท้ายที่อ่าน ประมาณว่า ใกล้จะจบศึกสุดท้ายละ ... ที่มีรวมยอดฝีมือฝั่งพะเอกมารวมที่เกาะๆ แล้วปะทะกับกองทัพหัวกะโหลก(+เหล่าจอมยุทธ์แปรพรรค) ... อะไรประมาณนี้ครับ ... เลยอยากรู้ตอนนี้ มันต่อจากตรงนั้นไปอีกไกลไหม? แล้วอวสานหรือยัง?
...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่