ลง Driver NVIDIA ไม่ได้ ลองมาหลายวิธีแล้ว มันขึ้นตามภาพนี้ครับ.........................

กระทู้คำถาม

this nvidia graphics driver is not compatible with this version of windows
this graphics driver could not find compatible graphics hardware

โหลด Display Driver Uninstaller มาลบเวอร์ชั่นเก่า ก็แล้ว
ไปโหลด driver ทางเวป GeForce ก็แล้ว
ลง Driver ทาง GeForce Experience ก็แล้ว

ไม่ได้ผลเลยครับ ลงไม่ได้ ฟ้องตามรูปเลยครับ

แก้ไขอย่างไรได้บ้างครับ 
ขอบคุณครับ

ปล. win10 - nvidia GeForce GT730    (  หรือว่าเป็นการ์ดจอเก่าไม่เหมาะกับ win10 ครับ  )
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่