มีใครรู้จัก บริษัท เศรษฐกิจสังคมชุมชน จํากัด บ้างไหมค่ะ

กระทู้คำถาม
บริษัท เศรษฐกิจสังคมชุมชน จํากัด เพิ่งก่อตั้งตั้งเมื่อ กรกฎาคม 63 นี่เองค่ะ หาข้อมูลได้ไม่เยอะ อยากถามเพื่อนๆสมาชิก มีใครรู้จักบ้างไหม
มีการอ้างอิงถึง การนำเสนอข้อมูลที่เราสนใจอยากลงทุนเป็นแบบ sme. การเกษตรแบบชุมชน ตำบล จนไปถึงระดับอำเภอ
หากเราสนใจให้ทำเอกสารข้อมูล งบประมาณคร่าวๆ และสมาชิกประมาณ 50 คนเสนอเข้าไปยังบริษัท หากโปรเจคเราผ่านจะมีการ present งาน
ให้คณะกรรมการได้ทราบต่อไป เลยอยากทราบว่ามีใครรู้จักบริษัทนี้บ้างไหมค่ะ จะเป็นจริงอย่างที่เค้าแนะมาไหมมค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่