โดนหลอกให้โอนเงินครับ เจ็บไปตลอด จำจจนวันตาย

คือผมเห็นเขาโพส  โอนเงิน 300 ได้ 4000  เป็นคนเชื่อคนง่าครับ เพราะคอเม้นบอกว่าได้เงินจริง  
เเล้วมีตั้ง100กว่าโพส   555 เจ็บจนวันตายครับ  รู้สึกเขาให้ผมโอนเงินไปการพนันซักอย่างนี้เเหละให้ผมไปสมัคร
ไหนๆผมก็โอนเงินไปเเล้วจะลองเล่นดูบ้างครับ  เเสบมากครับ เเต่ผมจจะไม่เติมเข้าไปหรอกครับ  
เพราะเป็นการพนันก็เเค่อยากรู้เขาเล่นกันยังไง   ครับ
ผมไม่ดำเนินคดีนะเเค่จะออกมาเตือนไว้ครับ
คืองงมากเข้าสู่เว็บการพนันเเล้วเงินไม่มีให้เล่นครับเขาให้  รหัสมาจริง เเต่ไม่มีเงิน555 โดนหลอเงิน
เขาบอกสมัครตามนี้ โอนเงินมาเเบบนี้ เขาจะให้รหัสมา  ให้เเคปหน้าจอให้เขาดู  เขาจะส่งเงินให้
พอผมทำตามปิดเเชตหายไปเลย สุดๆ

สำหรับ 300  เหมืยนผม ไม่เดือดร้อนอะไร เดือนร้อนนะครับ  เพราะ300ทำอะไรได้หลายอย่างเลย
ตอนนี้โทรไปหาเเม่เเล้วโดนเเม่ พ่อ พี่ ด่ายกบ้าน  พรุ่งนี้เเม่ผมจะมาหาอยู่คงได้เงินคืนช่วงบ่ายๆ เงินสดๆ
ขอโพสเพื่อเตื่อนนะ  ฝากถึงเด็ก วัยรุ่น วัยเรียน ด้วยครับอยากโดนหรอกเหมืยนผมนะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่