สรุปเขายกเลิกนรต.หญิง จริงหรือเปล่าคะ?

เราไม่รู้ว่ายังไงกันแน่ค่ะ เลยมาขอรายละเอียด
คำชี้แจงจากผู้ที่รู้จริงๆ ไม่ใช่พิมพ์มั่วหรือพิมพ์ตามๆกันค่ะ
เราอยากเรียนรร.นรต.ค่ะ เราเป็นผู้หญิง
ซึ่งไม่รู้ว่าเขาจะรับหรือเปล่า  
เพราะเคยมีข่าวมาแล้วว่าเขาสั่งยกเลิกถาวร?
แล้วรับแต่ผช.  คือไรเนี่ย ผู้หญิงก็ควรได้สิทธิที่เท่าเทียมกันมั้ยอ่ะ  โจรไม่ได้มีแค่ผู้ชายนะค้าา

🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่