[SR] รีวิวเสริมจมูก โซวอน คลินิก ( Sowon Clinic )

สวัสดีค่า วันนี้เรามารีวิวการเสริมจมูกครั้งแรกของเรานะคะ
การเสริมจมูกครั้งนี้ เราตัดสินใจทำที่ โซวอน คลินิก ค่ะ
ตัดสินใจทำที่นี่ เพราะ คุณหมอให้คำปรึกษาดี ไม่ฝืนเคสของเราค่ะ
คุณหมอบอกได้เท่านี้นะ โอเคที่จะทำไหม หมอไม่อยากฝืนเนื้อเราเกินไป
เพราะจะเสี่ยงทะลุเอาในอนาคต เราทำกับคุณหมอกอล์ฟ ซิลิโคนที่เลือกใช้ ซิลิโคน เกรดพรีเมี่ยม

รูปนี้คือจมูกเราก่อนเสริมนะคะ
เราเป็นเคสเนื้อน้อย ทำให้เสริมขึ้นได้ไม่เยอะมาก

รูปหลังเสริมจมูก ตลอดการอัพเดท 7 วัน
บอกเลยว่า คุณหมอกอล์ฟมือเบา ทำเราช้ำน้อยมากๆ
บวกกับเราดูแลตัวเองด้วย ทำให้ยุบบวมเร็ว ช้ำน้อย

มุมข้างชัดๆนะคะ
7 วันหลังเสริมจมูกค่ะ

วิธีการดูแลของเราที่ยุบบวมเร็ว คือ เราทานใบบัวบกอัดเม็ดค่ะ
สามารถหาซื้อได้ตามร้านขายยาทั่วไปเลย
แนะนำให้ทานจริงๆนะคะ แก้ช้ำใน ยุบบวมได้เร็วมากๆ
อย่างรูปนี้ ซ้ายวันที่ 3  ด้านขวาวันที่ 5 
จะเห็นได้ว่ายุบบวมไปหมดแล้วค่ะ

รูปนี้คือจมูกเรา หลังเสริมได้ 14 วันค่ะ

ส่วนรูปนี้หลังเสริมจมูก 1 เดือนค่ะ

เซลฟี่กับจมูกใหม่ สวยๆนิสสนึงงง

เปรียบเทียบให้ดูชัดๆอีกรอบนะคะ หน้าคมขึ้น ดูสวยขึ้น ชอบมากกกๆค่ะ
ซึ่งเราบอกเลย เราพอใจมากๆ มากจรองๆ หน้าเราดูมีมิติขึ้นเยอะเลย
ถ่ายรูปง่ายขึ้น ไม่ต้องไฮไลท์ดั้งเยอะๆ ไม่ต้องเอียงหน้าเวลาถ่ายรูปเยอะๆแล้ว

ขอบคุณโซวอนคลินิก ที่มอบหน้าใหม่ ให้ทางเราค่า 55555
ชื่อสินค้า:   จมูกใหม่เคสเสริมใหม่
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - ได้รับสินค้าหรือบริการมาใช้รีวิวฟรี โดยไม่ต้องคืนสินค้าหรือบริการนั้น
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างแต่ได้รับผลประโยชน์อย่างอื่น เช่น บัตรกำนัล ค่าเดินทางตามจริง

ข้อมูลเพิ่มเติม

• ได้ทำจมูกฟรี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่