ฝ้า กระ อยากหาย แนะนำด้วยค่ะ

เลเซอร์ฝ้า กระ ที่ไหนดีค่ะ เคยเลเซอร์กระลึกกับสถาบันความงามแห่งหนึ่งย่านพระราม3 แต่ไม่หาย กลับทิ้งรอยดำแบบเห็นชัดกว่าเดิม ตอนนี้กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะไปศิริราชหรือว่าสถาบันโรคผิวหนังดี มีใครเคยทำหรือมีประสบการณ์ที่ไหน รบกวนแนะนำด้วยนะคะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 53
ส่วนตัวเราเคยรักษาฝ้าแถวลาดพร้าวคุณหมอแนะนำพวกฉีดสลายฝ้าค่ะเพราะหลังทำไม่ต้องพักหน้า ตอบโจทย์สำหรับเรา ฝ้าจางลงมากคะเรารักษากับคุณหมออ๊อมตรีสุรางค์ลอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่