ขอประณามแฟนบอลเห็นแก่ตัวบางคน เอาเสื้อปลอมไปแลกนักเตะโดยนักเตะเองก็ไม่รู้

ตามที่เห็นเลยครับ เสื้อปลอมเกรดโรงเกลือกระจอกๆ เอามาแลกเสื้อแท้ของนักเตะไปกากมาก เสื้อแท้ติดเบอร์แลกยังพอทน ท่านนี้เล่นแลกกับเสิ้อปลอมราคาสองร้อย เอาไปทำไรก็ไม่ควรอยู่ดีจะเก็บจะขายก็ไม่ควร เป็นการกระทำที่ไม่น่าทำมาก ยิ่งเอาไปขายนี่ราคาหลักหมื่นเชียวนะครับแมตวอร์นทีมชาติ
ปล.ผมไม่ได้เดือดร้อนหรืออิจฉาเขานะครับเพียงแต่ต้องการประณามแฟนบอลเห็บหมัดพวกนี้ เอาของปลอมมาแลกแบบนี้มันดูทุเรศเกินไปนักเตะเองก็ไม่น่าจะรู้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่