[CR] รีวิว DIOR ADDICT LIP TATTOO

กระทู้รีวิว
นานาสวัสดี วันนี้ จขกท. จะมารีวิว DIOR ADDICT LIP TATTOO 2 สีและ DIOR ADDICT LIPSTICK 1 สี นะคะ
ปล1.ในรูปมี DIOR ADDICT LIP TATTOO 3 แท่ง แต่สีซ้ำกันนะคะ จขกท. ซื้อฝากคุณแม่ ^^
ปล2.ในรูปเล็บจะเยินๆหน่อยนะคะ สภาพจากการถอดเจลเอง T T
DIOR ADDICT LIP TATTOO สี 451 Natural Coral สำหรับสีนี้ จขกท. คิดว่าสวยสุดในบรรดาทุกสีของลิป tattoo
มันไม่อ่อนหรือเข้มจนเกินไป ทาแล้วหน้าจะดูสดใส ลุคเปรี้ยวๆแซ่บๆ สีจะออกชมพูส้มๆค่ะ
DIOR ADDICT LIP TATTOO สี 351 Natural Nude สำหรับสีนี้ จขกท. คิดว่าสีนี้จะสุภาพกว่าสี 451
และสีธรรมชาติกว่า สีจะไม่โดดจากสีปากเยอะ ทาแล้วดูน่าทะนุถนอม ได้ลุคคุณหนูๆ สีชมพูนู้ดๆค่ะ
เปรียบเทียบสองสีนะคะ สวยทั้งสอง เชียร์ทั้งสอง ค่ะ อมยิ้ม07 texture จะเป็นน้ำๆ ทาแล้วจะแมทไปเอง
แต่ไม่ถึงกับแมทเยอะ ยังรู้สึกสบายปาก ติดทนค่ะ ถ้าใครปากแห้งๆ มันจะชอบไปเกาะตามรอยลอก  
ต้องบำรุงและสครับดีดีนะคะ บ่ายๆอาจจะหาลิปบำรุงทาทับก็ได้ค่ะสวยเหมือนเดิม อยากให้ไปลองที่เคาน์เตอร์ยังมีอีกหลายสี
เผื่ออาจจะชอบสีอื่นค่ะ
DIOR ADDICT LIPSTICK สี 853 Hype สีส้มๆแดงๆ รุ่นนี้จะออกเนื้อ shine ถ้าใครปากแห้ง
หรือชอบลุคใสๆน่าจะชอบนะคะ
ตัวนี้ได้มาฟรีค่ะ เอาการ์ดดิออร์ที่ได้จากวันสมัครสมาชิกไปแลกในการซื้อของครั้งต่อไปค่ะ
สีแซ่บได้ใจ แพคเกจดูดี ไม่ก๊องแก๊ง
ภาพสวอชรวมๆ DIOR ADDICT LIPSTICK จะอยู่ล่างสุดนะคะ จริงๆถ้าทาทับสีจะชัดกว่านี้เยอะค่ะ
ลองเกลี่ยๆ แต่ตัว tattoo ยังไม่เซทตัวนะคะ
ลองเอาทิชชู่เช็ดๆถูๆ tattoo ยังอยู่นะคะ จขกท.เช็ดตอนมันยังไม่เซทตัวด้วยซ้ำ
เม่าแพนด้า สุดท้ายนี้จะบอกว่าทั้งหมดที่ จขกท. พิมพ์ไปเป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัว
เพื่อเป็นข้อมูลให้หลายๆท่าน ไปลองเล่นดูที่เคาน์เตอร์นะคะ
เม่าเคาะซื้อราคา DIOR ADDICT LIP TATTOO อยู่ที่ 1250 บาท ราคา DIOR ADDICT LIPSTICK อยู่ที่ 1450 บาท
ชื่อสินค้า:   DIOR ADDICT LIP TATTOO
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่