กลุ่มใน FACEBOOK หายไปดื้อๆ

กระทู้คำถาม
คือผมเป็นแอดมินกลุ่ม Community เรื่องนึงใน Facebook แล้วทีนี้อยู่ๆก็มีข้อความเตือนขึ้นมาแจ้งจาก Facebook ว่าได้บล็อคโพสต์อะไรซักอย่าง แล้วกลุ่มก็เด้งหายไป แอดมินคนอื่นๆ ก็มีข้อความแบบนี้ขึ้นทุกคนและกลุ่มก็หายไปเลย

อยากจะรู้ว่ากลุ่มยังคงจะกลับมาอีกไหมครับเพราะสมาชิกในกลุ่ม มีเยอะมากเลยทีเดียวประมาณ 4 หมื่นกว่าคนได้ (ตอนนี้กดค้นหากลุ่มยังเห็นกลุ่มอยู่ แต่พอกดเข้าก็เข้าไม่ได้เด้งกลับมาหน้า Feed ใหม่)

หรือมีวิธีแก้ไหมแจ้งเรื่องไปทาง Facebook แล้วก็ไม่มีการตอบกลับอะไรมาเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่