ไปเที่ยวภูชี้ดาว เจอ นักร้องทำตัวแบบนี้ ไปไม่เป็นเลย

มีรุ่นพี่ไปเที่ยวภูชี้ดาว  ซึ่งเป็นภูที่เพิ่งเปิดเป็นสถานที่ท่องเที่ยวแห่งใหม่ ในจังหวัดเชียงราย อยู่ระหว่างภูชี้ฟ้า และผาตั้ง

" ตรงจุดยอดจุดชมวิว มีหลักกิโลเมตรนี้ตั้งอยู่ ฝั่งหนึ่งเป็นประเทศลาว ฝั่งหนึ่งเป็นประเทศไทย

เข้าไปดูใกล้ๆ มีคนสลักชื่อไว้จ้า ทั้งชื่อ นามสกุล IG พร้อม ตามเข้าไปดูตามที่เจ้าตัวโฆษณา อยากเห็นหน้าคนมือบอน

ตกใจหนักกว่าเดิม เป็นดารา นักร้อง มีชื่อเสียงพอสมควร

ไม่รู้จะสลักไว้ทำไม มือบอน อยากแจกลายเซนต์ที่ไม่มีใครต้องการ หรือไม่คิด ‪#‎เพลีย‬

คือ  จิตสำนึก และจิตสาธารณะ ในบุคคลที่มีแฟนคลับ มีเป็นตัวอย่างมันควรจะดีกว่านี้นะ   ทำตัวแบบนี้น่าแบนจริงๆ
ใครไม่เห็นด้วย รบกวนโหวตดังๆ จะได้ไปถึงเจ้าตัว
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 99
ขอบคุณทุกท่านครับ

สอบถามการท่องเที่ยวภูชี้ดาว 082-1840504 เบอร์ผู้ใหญ่บ้านครับ
ความคิดเห็นที่ 18

เค้าชี้แจงกลับมาแบบนี้นะครับ อย่าสงสัยเค้าเลยครับ 55
ความคิดเห็นที่ 1
ใครอ่ะ ไม่รู้จัก
ความคิดเห็นที่ 16
ทำลายของหลวง
ทำลายพื้นที่ป่าสงวน
คดีอาญานิครับ
ปรับ 1แสน ติดคุก 2ปี
ความคิดเห็นที่ 65
เห้หละ ไปที่นั่นวันนั้นพอดี วันที่ 12 ก.พ. ไปเจอฮัทด้วย
แต่นางบอกว่าไปรอถ่ายภาพทางช้างเผือกที่นั่นหลายคืนแล้ว
ทำไมนางมือบอนแบบนี้ ที่ลงมาช้านี่ คือเขียนบนเสาหลักอยู่?
ก่อนเราลงมายังไม่เห็นมีรอขีดเขียนเยอะแบบนี้นี่

เพิ่มภาพค่ะ บังเอิญถ่ายวิวแล้วติดมา เพิ่งเช็ครูป ซูมใกล้ๆ ใช่เลยค่ะ
ถ้ารู้ว่ากำลังเขียนบนเสาหลักอยู่นะ...ฮืมมมม หยอกเย้า
พี่เลี่ยงที่พามาก็ไม่ห้ามปรามกันเลยนะคะ ปล่อยให้เขียนอีก
แล้วที่บอกว่าผู้ใหญ่บ้านอนุญาต ไม่น่าใช่นะ ตอนนั้นมีนักท่องเที่ยวแค่ 4 คนค่ะ
ชาวม้งที่เป็นคนขับรถพาขึ้นมารอที่ตีนเขาค่ะ
(ค่ารถเหมาจ่ายไป-กลับ 500 ขึ้นกี่คนก็ได้ อยู่นานแค่ไหนก็ได้ค่ะ ช่วยโปรโมท ^^)

ป.ล. วันที่ออกสื่อ นางหล่อเกาหลีมากค่ะ ตั้งใจทำให้เป็นข่าวใช่มะ
แต่ไม่ดีกับตัวเองและธุรกิจครอบครัวเท่าไรนะ ที่บ้านทำนำเที่ยวด้วยนี่ น้องฮัท

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่