การ์ตูนไทย มีดที่ 13 และ อภัยมณีซาก้า ยังเขียนอยู่หรือเปล่า

กระทู้คำถาม
ผมติดตามมาตั้งแต่การ์ตูนนี้ออกมาใหม่ๆ ตอนนี้ก็น่าจะ 10 กว่าปีแล้ว ยังไม่อวสาน
ผมอยากจะสอบถามล่าสุดว่าปัจจุบันพิมพ์รวมเล่มถึงเล่มที่เท่าไหร่แล้ว ผมอยากอ่านมากครับ

ล่าสุดที่ผมอ่านคือ
มีด 13 เล่มที่ 18 ตอนที่กำลังสู้กับนิลกาฬวีน่อมกับไวท์ซอมบี้ และ โทมาฮ็อคโดนถีบไส้แตกแต่ไม่ตายเพราะพลังของเซพัลตูร่า
อภัยมรีซาก้า ผมอ่านล่าสุดน่าจะเล่มที่ 5 ของภาคสุดสาคร มั๊งครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่