คิดว่าถุงยางยี่ห้อไหน เวิร์คที่สุดสำหรับคุณ

กระทู้คำถาม
ส่วนตัวแล้วผมเคยใช้

1. One Touch Happy
2. One Touch Mixx 3
3. One Touch Maxx Dot
4. Durex Love
5. Durex Fetherlite
6. Okamoto 003
7. Okamoto Dot De Cool
8. ถุงยางยอดเหรียญตามห้องน้ำ (จำยี่ห้อไม่ได้)
9. ถุงยางแจกฟรีตามสถานที่ต่างๆ

เท่าที่ผมเคยใช้ผมชอบพวกยี่ห้อ One Touch นะครับ โดยเฉพาะ Mixx 3 แล้วก็พวกถุงยางหยอดเหรียญ, ถุงแจกฟรี
แล้วอีกอย่างก็คือ Okamoto 003 ครับ ประทับใจสุดๆ

ส่วนที่ใช้บ่อยสุดก็คือ One Touch Mixx 3 (รู้สึกว่ามันลื่นและทน) กับ Okamoto 003 (เนื้อแนบเนื้อ) เนี่ยแหละครับ
Durex ผมใช้แล้วไม่ค่อยประทับใจเท่าไรนะครับ ไม่ค่อยลื่นเท่าไร ส่วนDurex Fetherlite แล้วขาดบ่อยครับ(ขาดที่ส่วนโคน ไม่ได้ขาดที่หัวนะครับ)

ผมอยากจะสอบถามหลายๆคนครับว่า
คิดว่าถุงยางยี่ห้อไหน รุ่นไหน เวิร์คที่สุดครับ

ปล. ที่พิมพ์ๆมาคือความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆนะครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 14
จากที่ใช้มาหลากหลายยี่ห้อแล้ว ผมและแฟนชอบยี่ห้อนี้ครับ เพราะถุงเค้ามีสารหล่อลื่นเยอะดี ลื่นๆ แต่ไม่มันเยิ้ม ถุงบางเฉียบ ไม่ขาดง่าย
มีหลายกลิ่นเลย กล่องเก็บก็สวยงาม ราคาไม่แพง แนะนำเลยครับ บางเบาเหมือนไม่ได้ใส่ ผู้หญิงฟินมากกกกก https://shope.ee/4VD4tXF3Ns
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่