ทำไม...หมากับแมวถึงไม่ถูกกันครับ ใครมีประสบการณ์ด้านนี้บอกทีครับ ^^

กระทู้คำถาม

คือผมเลี้ยงแมวมาหลายปีแล้ว เมื่อเร็วๆนี้มีสมาชิกใหม่เป็นน้องหมา พอเอามาอยู่ในบ้านเดียวกันนี่เจอกันไม่ได้เลย น้องแมวประกาศสงคลามตลอด ตอนนี้สงสัยน้องหมาคงทนไม่ไหว ย้ายไปอยุ่บ้านข้างๆแทน เหมือนมันไม่ค่อยากอยุ่บ้านเลยครับ แต่เวลาเรียกมากินข้าวอาบน้ำมันมานะ บางคลั้งมันก้อกลับมาอยู่บ้านนะ เจอน้องแมวตัวแสบหายไปอีกละ สงสารๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่