>> ชวนเพื่อนๆเข้ามาแชร์ประสบการณ์ความรักต่างวัยกันค่ะ <<

กระทู้รอบที่แล้วแชร์ความโสด กระทู้รอบนี้อยากฟังเรื่องราวความรักบ้าง อิอิ

สำหรับเพื่อนๆที่มีความรัก ณ ตอนนี้ หรือ ความรักที่เป็นอดีตแล้วก็ได้นะคะ
เข้ามาแชร์กันดีกว่าอยากฟังเรื่องราวความรักต่างวัยค่ะ
อยากทราบว่าเพื่อนๆมีความเห็น หรือ มีความรักต่างวัยในรูปแบบไหนกันบ้าง
อายุห่างกันเท่าไร ใครอายุมากกว่ากัน.. กว่าจะรักกันได้ เข้าใจกันได้ ต้องผ่านอะไรมาบ้าง

ปล. จขกท.โสดค่ะ เลยไม่สามารถแชร์เรื่องราวของตัวเองได้
แฟนเก่าก็อายุเท่ากัน เลยนึกภาพความรักต่างวัยไม่ออก > <
และส่วนตัว(แต่ก่อน)เป็นคนปิดกั้นความรักต่างวัยค่ะ ไม่ว่าจะอายุน้อยกว่าหรือมากกว่า ไม่คบทั้งนั้น
แต่ ณ ตอนนี้ ความคิดเปลี่ยนไปแล้วค่ะ ไม่ว่าจะเด็กกว่าก็ดี (คุยกันง่าย อยู่ด้วยแล้วไม่เครียด)
หรือจะอายุมากกว่าก็ดี (รู้สึกตัวเองเหมือนเด็ก มีผู้ใหญ่ปกป้อง อิอิ)

** สรุปแล้ว จขกท.มองว่าความรักต่างวัย ไม่ว่าจะวัยไหน ก็ดูสวยงามทั้งนั้น
ขอแค่รักให้พอดี ถูกที่ ถูกเวลา ไม่ทำให้ตัวเองและใครเดือดร้อนก็เพียงพอแล้ว
** เข้ามาแชร์กันเยอะๆนะคะ..

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่