ใครเคยทาน vistra gotu kola extract plus zinc บ้างค๊ะ

คือเป็นสิวอะค่ะ ตอนแรกกะว่าจะรับประทานซิงค์แต่เห็นมีคนแนะนำ vistra gotu kola extract plus zinc อันนี้มาอะค่ะ บอกว่าอันนี้จะดีกว่าซิงค์เลยอยากถามว่า มันช่วยเรื่องอะไรบ้างค๊ะ แล้วต้องกินกี่เดือนถึงจะเห็นผล ผลที่ได้เป็นยังไงบ้างค๊ะสิวลดมั้ยค๊ะ แล้วช่วยเรื่องรอยสิวหรือเรื่องรูขุมขนรึป่าว ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่