เพื่อนท่านใด ทันได้อ่าน กระทู้รักในตำนานมั๊ยครับ E12-E13

กระทู้สนทนา

ผมยังทันได้อ่านขอบอกว่า หวานยิ่งกว่าน้ำผึ้งเดือนห้าอีก และพอดีไปเจอคลิปนี้เข้า จากกระทู้ ที่ว่า จขกท ไปดูหนังคนเดียว เจอสาวมานั่งใกล้ๆ ทำไปทำมา กลายเป็นรักที่ฟังแล้ว ฟิลสุดๆ

และที่สำคัญ จขกท ที่เป็นคนต้นเรื่อง กับนางในฝัน ผมอยากทราบว่าตอนนี้ไปถึงไหนแล้วครับ ฮาๆ

ถ้าเคยมีผู้โพสไปแล้ว ต้องขออภัยด้วยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่