ตึกร้างคู่แฝดริมแม่น้ำบางปะกง ก่อนข้ามสะพานไปชลบุรี มันร้างเพราะอะไรหรือครับ

ไปอ่านเจอในบอร์ดนึง เห็นกำลังเป็นประเด็นคุยกันอยู่ น่าสนใจดีครับ
แต่ตอนนี้ยังไม่ทราบรายละเอียดที่แน่ชัด
เลยขอเอามาโพสในพันทิป เผื่อว่าจะมีท่านผู้ใดทราบครับ

ป.ล.  แท็ก ออกแบบและสร้างบ้าน เพราะว่า เผื่อการออกแบบผิดครับ
แท็ก คอนโดมิเนียม จากที่มองน่าจะเป็นคอนโด หรือไม่ก็โรงแรมครับ
แท็ก โรงแรมรีสอร์ท อย่างข้างต้นครับ ผมไม่ทราบว่าเป็นคอนโด หรือโรงแรมครับ
แท็ก เรื่องลึกลับ เผื่อว่า อาจมีพลังงานบางอย่างอยู่ก็เป็นได้
แท็ก กฎหมายชาวบ้าน เพราะว่า อาจจะทำผิดกฏหมายอะไรสักอย่างครับ

เพิ่มเครดิตที่ไป copy คำถามมาครับ
คือผมนึกว่า เป็นแค่คำถามเฉยๆ เลย copy  มาได้ ขออภัยมา ณ โอกาสนี้ครับ
จริงๆ ผมจะไปโพสบอกที่บอร์ดนั้นแล้วครับ แต่โพสไม่ได้ครับ ติด BAD IP ครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่