สนุกปากกันมากมั้ยครับ ที่ได้ดูถูกคนออกรายการทีวี ?

จากข่าวที่หอยสาระแนตามจีบอุ้ม ลักขณา
ดูแล้วคุณหอยมีความตั้งใจจะมี 6 Pack มากนะครับ
แต่ว่าถ้ามาเจอรายการนี้ก็คงจุกเหมือนกัน ถูกเอาปมมาล้อ อ้วนบ้าง ดำบ้าง.  คือพวกคุณคิดว่าพวกคุณเป็นนางฟ้านางวิมานมาจากไหนกันหรอครับ จิตใจพวกคุณทำด้วยอะไรกัน. ฝากทางช่องพิจารณาการไตร่ตรองเนื้อหาก่อนออกสู่พื้นที่สาธารณะด้วยครับ  ประโยคจี๊ดใจเยอะมาก ถ่ายแบบคิดว่าทำบุญบ้างหละ อะไรบ้างหละ. ไม่ได้ดูตัวเองเลยหรอครับ ว่าตัวเองก็แทบจะขาวเป็นถ่านอยู่ละ. เชิญพินิจเอาเองดีกว่าครับ. เพราะจากที่รู้สึก OK กับ 3 คนนี้ ตอนนี้ได้แค่เบ้ปากและมองบนครับ เหอะๆ ..คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่