:) สอบถามค่ะ คนที่เคยอยู่บ้านเดี่ยวแล้วไปอยู่ทาวน์โฮม มีความรู้สึกแตกต่างกันมากน้อยแค่ไหนคะ

สวัสดีค่ะ  

อยากรบกวนสอบถามค่ะ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่เคยเปลี่ยนลักษณะที่อยู่จากบ้านเดี่ยวเป็นทาวน์โฮม มีความรู้สึกแตกต่างกันอย่างไรบ้างคะ

และถ้าให้เลือกจะเลือกอยู่บ้านเดี่ยวหรือทาวน์โฮมคะ

ตอนนี้ จขกท อยู่บ้านเดี่ยวกันสองคนกับคุณแม่ และทำเลบ้านเดี่ยวค่อนข้างเปลี่ยว บ้านปลูกเองนะคะ เลยอยากจะซื้อบ้านหรือทาวน์โฮมในโครงการค่ะ แต่บ้านเดี่ยวก็แพงมากๆค่ะ ทำเลราชพฤกษ์ ทาวน์โฮมน่าจะไม่เกินกำลังเรานะคะ เลยว่าจะดูทาวน์โฮม
และถ้ารอไปนานๆ ราคาคงจะแพงขึ้นมากๆ เกรงว่าจะซื้อไม่ไหวค่ะ แต่ก็หวั่นใจการอยู่ทาวน์โฮมเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบนะคะ ^__^
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ผมมีทั้งสองแบบครับ และผมไม่เคยคิดไปเหยียบทาวโฮมอีกเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่