เคยแอบตดหรือตดออกไปแบบไม่ได้ตังใจใหม ตอนอยู่ในสถานการแบบนั้นตีเนียนยังใง????

กระทู้คำถาม
เจ้าของกระทู้ขอเล่าเรื่องที่เกิดกับตัวเองนะคะ พอดีเราได้ไปทานข้าวกับญาติๆคะ
ที่ร้านอาหารแห่งหนึ่ง และเรากินโค๊กเข้าไปเยอะ และในจังหวะที่เราลุกจากโต๊ะจะไปเข้าห้องน้ำ
เสียงตดที่เกิดจากแก๊สในกระเพาะ เพราะกินน้ำอัดลมเข้าไป เสียงตดนั้นดังมาก บอกเลยอายมากอาจนแทบอยากจะหายตัวไปจากโลกใบนี้เลย

อยากฟังเรื่องของเพื่อนๆทุกคนที่เราแทกไปทุกห้องเลยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 16
เคยเดินเล่นอยู่กับผู้ชายกำลังจีบกันอยู่ แล้วปวดท้องอยากตดมาก
อาศัยความดังของรถที่ผ่าน ค่อย ๆ ปล่อยลมออกมา แบบพยายามขมิบแล้ว
โล่งงงงงง
ซักพักผู้ชายก็พูดว่า แหมเป็นชุดเชียวนะ อายยยยยยย มากกกกกกกกก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่