ต้องการความช่วยเหลือจริงๆค่ะ ขอบริจาคชุดทำงาน เอาไปใส่จริงๆ ไม่ได้ขายแน่นอน

ปล... ตอนนี้มีเพื่อนๆพี่น้อง inbox มาเยอะมากๆๆ  
เราขอบคุณในน้ำใจของทุกคนเลย ไม่คิดว่าจะมีคนยินดีส่งเสื้อผ้ามาให้มากมายขนาดนี้
จุดประสงค์ของเรา คือ นำไปใส่ทำงานจริงๆ
ซึ่งเราคิดว่าที่เราได้รับ น่าจะเพียงพอใส่ไปได้อีกนานเลย

จึงขอปิดกระทู้ไว้เท่านี้ และตามตอบใน inbox ก่อนนะคะ
เราซึ้งน้ำใจของทุกๆคนมาก
จะไม่มีวันลืมเลยว่าวันนึงเราได้รับความช่วยเหลือจากคนที่นี่
และถ้าเราลืมตาอ้าปากได้อีกครั้ง เราก็จะเป็นฝ่ายให้เหมือนกับที่เราเคยได้รับในวันนี้

-/\- ขอบคุณพันทิปมากๆนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 51
เป็นกระทู้นึงที่อยู่ดี ๆ ก็น้ำตาไหล

ซึ้งจริงนะ ยอมใจ คนไทย ที่เค้าบอกน้ำใจงาม มันก็ยังมี

อมยิ้ม07อมยิ้ม07
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่