ภาพยนตร์ ฮีโร่ ญี่ปุ่นเรื่องใดที่คุณชอบในวัยเด็กครับ

ผมอายุ 30 เเลัว ในวัยเด็กชอบเรื่องนี้มาก ตํารวจเหล็กจีบัน จำได้ตอนที่จีบันถูกตัดเเขนขาด อินมาก เกือยร้องไห้

คาเมนไรเดอร์แบล็ค เเละ คาเมนไรเดอร์ แบล็ค rx ชอบมากๆ ไม่เคยพลาด ตอนที่ คาเมนไรเดอร์แบล็คโดนฆ่าตาย เเทบร้องไห้
ตอนนั้น อยู่อนุบาล หรือ ป1. นี่เเหละ

อุลตร้าแมนครับ ^^

ที่จริงก็มีหลายเรื่องนะ ผมชอบดู ฮีโร่ญี่ปุ่น เเต่ที่ชอบสุดๆ ก็ 3 เรื่องนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 10
จีบัน
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เกียบัน
วินสเปคเตอร์
ไซเบอร์คอป
โซลเบรน
เจ็ทแมน
ขบวนการห้ามนุษย์ไฟฟ้า
ความคิดเห็นที่ 8
ฮีโร่ วัยเด็ก ถึง วัยรุ่น ผมครับ
ความคิดเห็นที่ 1
CYBER COP
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่