แนะนำที่พักหลักร้อย และ ที่เที่ยว วังน้ำเขียวหน่อยครับ

จะออกเดินทางคืนวันที่29 น่ะครับจากรังสิต ด้วยมอเตอร์ไซค์(cb500x)
ออกเวลาประมาณ 19.00 น่ะครับ ถึงนู่นก็ประมาณ 3-4 ทุ่ม
คือมีเวลาจำกัดน่ะครับ อยากตื่นเช้าเสพบรรกาศที่นั่นซักหน่อย
เลยอยากหาที่พักราคาไม่แพงมาก และถ้าใกล้สถานที่ท่องเที่ยวด้วยจะดีมากๆเลยครับ
และที่ท่องเที่ยว มีที่ใหนบ้างครับที่น่าไปสัมผัส
ยังไงแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ใจดีทุกท่านที่ช่วยมาตอบนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่