ใจจริงๆแล้วผมชอบญี่ปุ่นเพราะ รูปร่าง หน้าตา ผิวพรรณ สาวญี่ปุ่นเป็นหลักเลยนิสัยแย่จริงๆเลยผมที่ชอบเพราะหน้าตา

ไม่ว่าซีรี่ย์ ไอด้อล นักร้อง นักดนตรี หรือ นักกีฬา ที่ดู ที่ฟัง ที่เสพ ก็เพราะ รูปร่าง หน้าตา ผิวพรรณ พวกเธอเหล่านั้น ขาว เนียน สวย โดนใจผมที่สุดเลย แบบไม่เคยรู้สึกแบบนี้(เช่น ขนลุก ใจเต้นแรง ฯลฯ) กับ ดารา นักร้อง หรือ นักกีฬา ชาติไหน เท่าญี่ปุ่นเลย อย่าง ใหม่ ดาวิกา เชียร์ ฑิฆัมพร ญาญ่า แพนเค้ก ชมพู่ อารยา อั้ม พัชราภา ฯลฯ หรือนักกีฬาอย่าง นุศรา เมย์ รัชนก ทัดดาว ฯลฯ เหล่านี้ผมไม่เคยรู้สึกอย่างนั้นเลย

แย่จริงๆผมแทนที่จะดู จิตใจ ความสามารถทางการ ร้อง แสดง เล่นกีฬา กลับไปหลงไหลกับ รูปร่าง หน้าตา ที่สวยงามโดนใจซะอย่างงั้น

ปล.สาว 2 คนนี้ถ้าใครตกหลุมรักผม ผมยินดีมอบใจให้เลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่