See You Again ost. Fast And Furious 7 ในแบบบรรเลงเปียโนครับ

ผมเป็นแฟนหนังเรื่องนี้ตั้งแต่ภาคแรก ตั้งแต่ยังเป็นเด็กบ้ารถซิ่ง ถึงตอนนี้จะเลิกเล่นรถซิ่งแล้ว แต่ก็ยังติดตามภาคต่อๆของหนังเรื่องนี้ พร้อมกับหนังที่ปรับจากการซิ่งรถอย่างเดียวมาเป็นหนังแอคชั่นที่มีรถเป็นส่วนประกอบ จนมาถึงภาค 7 ที่มาพร้อมกับข่าวร้ายกับการจากไปของ พอล วอร์คเกอร์ ที่แฟนหนังต่างก็เสียใจและกลัวว่าหนังจะไม่มีภาคต่อไปอีก แต่สุดท้ายภาค 7 ก็มาให้แฟนหนังชมกัน พร้อมกับเพลงประกอบในช่วงท้ายของหนังที่สุดซึ้งเพลงนี้ครับ

พอเอามาเล่นกับเปียโนแล้ว ลำบากพอสมควรเลย เพราะเพลงมีส่วนประกอบของการ rap ค่อนข้างเยอะ เลยต้องตัดท่อนบางส่วนออก บางท่อนก็อาจจะฟังดูแปลกๆหน่อยครับเพราะการเล่นเปียโนในท่อน rap มันเกินความสามารถของผมจริงๆ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่