อีเจี๊ยบเลียบด่วนไม่เคยตอบดิฉันเลยคร่าา

กระทู้คำถาม
เวลาเครียดๆๆ ทะเลาะกับเพื่อน เลิกกับแฟน หงุดหงิดดารา หรือมีเรื่องให้คิดเยอะๆ มักจะกดเข้าไปดูเพจของไก่กาลากิณี ดูแล้วอดขำไม่ได้ บางทีอยากมีส่วนร่วม ก็เลย โพสต์ไปบ้าง อินบอกซ์ ไปบ้าง แต่อีเจี๊ยบไม่สนใจ อย่างว่าแหละ เขาฮอต และ บีซี่ อีเว้นเยอะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 18
ดูเหมือนเจี๊ยบก็แคร์คุณนะ อย่าเสียใจไปเลย

ความคิดเห็นที่ 7
บอกมันว่ามีนมให้ดู
พอมันตอบ ก็ส่งรูปนมกล่องดัชมิลค์ให้มัน
ความคิดเห็นที่ 8
ผมชอบวิธีการเขียนภาษาที่ใช้ อ่านแล้วเหมือนเพื่อนมีเรื่องแล้วมาเล่าให้ฟัง คลายเครียดดี
ยิ่งตอนเขียนถึงหัวหน้าตลกมาก อยากให้หัวหน้าเจี๊ยบมาอ่านสักที แล้วให้มันโดนไล่ออก สะใจอีช้อยยยนัก!!!
ความคิดเห็นที่ 68

ถ้ามันตอบแล้วเจอแบบเรานี่หมดความมั่นใจในตัวเองเลยนะคะ ขำก็ขำ เพื่อนก็แซว5555555555555
ความคิดเห็นที่ 13
หน้าต้องดี

นมต้องได้

ต้องไม่เป็นเพศชาย

ต้องปากร้ายใจถึง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่