^^1 เดือน No มอเตอร์ไซค์ ไร้ DSLR และขาเป๋^^

สวัสดีครับ สมาชิกพันทิปดอทคอมทุกท่าน วันนี้ตั้งใจทำกระทู้นี้เอามาอวดครับ
อยากเล่าเรื่องสั้น ๆ ผ่านภาพ แต่ว่าภาพอาจจะแปลกจากที่เคยลง ๆนะครับ
เนื่องจากผมกำลังจะเล่าเรื่อง 1 เดือนสุดโหดที่ผมต้อง ทำงานหนักเพื่อรักษารถที่พัง
แถมไม่มีมอเตอร์ไซค์คู่ใจ ไร้กล้องDSLR และยังขาเป๋อีกต่างหาก

เอ้ามาดูกระทู้นี้กันครับ ว่า กล้องมือถือจะสร้างเป็นอัลบั้มความทรงจำได้มั้ย
เรื่องราวกระโดดไปมา อาจจะไม่เกี่ยวข้องโดยตรงแต่ก็จะเอามาอวดนะ ฮ่า ๆ ๆ

อ้อ...ลืมบอกไปครับ ผมชื่อบิ๊กซ์ครับ ผมเป็นครู........

ชี้แจงเรื่องแท็ก : ผมแท็กตามเนื้อหากระทู้นะจ๊ะ รอให้จบก่อนเด้อ อย่าด่วนติเตียน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่