หนุ่มออฟฟิศ สาวออฟฟิศ มีอะไรเด็ดๆ วางบนโต๊ะทำงานกันบ้างคะ

กระทู้คำถาม
ลองมาแชร์แก้เครียดกันดูค่ะ ของเราทำงานอยู่ในบริษัทในเมือง โต๊ะทำงานขนาดมาตรฐาน แต่ของเยอะมาก
ทั้งหมวดของกิน - ขนม นมกล่อง โจ๊กคัพ
หมวดสวย - เครื่องสำอาง แค่ลิปสติกนี่ก็จะโหลแล้วอ่ะ
หมวดคลายเครียด - อันนี้เพิ่งเป็นหมวดใหม่ เนื่องจากเครียดเหลือเกิน ก็มีตุ๊กตา กรอบรูปฟรุ้งฟริ้ง แล้วก็ลูกบอลบริหารมือ
อ่านเจอมาบอกว่าคลายเครียดได้ ขยำเพลินกันเลยทีเดียว เพื่อนๆ มีอะไรเด็ดๆ บนโต๊ะกันบ้างคะ ลองมาแชร์หน่อย เผื่อจะลอกบ้าง
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 35

แมวที่โรงงานค่ะ กล่องนั้นกล่องใส่สำเนาบิล บางทีบิลส่งลูกค้าก็มีรอยเท้าเจ้านี่ประทับด้วย หัวเราะ
ความคิดเห็นที่ 73
โต๊ะที่ทำงานของรุ่นพี่ครับ Top Sale 4 ปี ซ้อน

ความคิดเห็นที่ 11
มีมันอยู่ตัวเดียว..เด็ดสุดล่ะ
ความคิดเห็นที่ 1
งานครับ...
ความคิดเห็นที่ 45
ของรุ่นพี่ที่ออฟฟิศจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่