[CR] +.+ .... รวม 20 ร้านอาหาร หัวหิน ชะอำ ปราณบุรี หวาน คาว มีครบ! ....+.+

สวัสดีค่า จุ๊บๆ

หัวหิน เป็นสถานที่ท่องเที่ยวลำดับต้นๆที่เราจะนึกถึงเมื่ออยากไปเที่ยวไม่ไกลจากกรุงเทพเลยค่ะเพราะเมืองหัวหินนั้น เต็มไปด้วยรีสอร์ทสวยๆและร้านอาหารใหม่ๆ ให้เราได้พักผ่อนและชิมเป็นจำนวนมาก ทุกวันนี้ก็ยังไปชิมร้านดังๆไม่ครบเลยนะคะ

รีวิวนี้เกิดจากที่เรานั่งดูรูปแล้วเห็นว่า เรามีรูปร้านอาหารเยอะมากน่าจะนำมารีวิวให้ชมกันดีกว่า ก็เลยเลือกคัดร้านที่เราชอบๆ มาให้ชมกันนะคะ เพราะเวลาเราจะไปเที่ยวเรามักจะมองหารีวิวที่รวมร้านอาหารไว้เยอะๆ เพื่อเป็นแนวทางในการไปชิมร้านต่างๆ ที่รสชาติดีและที่สำคัญราคาไม่โหดร้าย (อันนี้กลัวมากค่ะ) ไหนๆก็มีข้อมูลเองแล้วก็เลยทำให้ชมกันซะเลย หวังว่าจะเป็นแนวทางให้เพื่อนๆ ไปชิมกันได้นะคะ

ฝากเพจเล็กๆของเราไว้ด้วยนะคะ เมนูจากร้านอื่นๆที่ไม่ได้รีวิวในพันทิปเราจะโพสไว้ที่เพจค่ะ
https://www.facebook.com/gagagigy
ชื่อสินค้า:   ร้านอาหาร หัวหิน
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่