ใครเคยอาบน้ำกะแฟนบ้างครับ มันฟินมากป่ะ? ??

กระทู้คำถาม
ใครเคยอาบน้ำกะแฟนบ้างครับ ฟินมากเลยใช่ปะ
คิดเล่นๆ ช่วยกันอาบน้ำให้กันมันคงฟิน น่าดูนะครัช ฮี่ฮี
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 18
เราม่ายรู้ อมยิ้ม02อมยิ้ม02อมยิ้ม02

รู้แต่ว่าตอนเด็กๆ เวลาโทรศัพท์มาเวลาเค้าบอกว่า ขอสายพ่อหน่อย เราก็บอกไปว่า พ่ออาบน้ำอยู่ค่ะ แล้วเค้าก็บอกมาอีกว่า งั้นก็ขอสายแม่แทนละกัน เราก็ด้วยความซื่อ (ตอนนั้นยังไม่รู้เรื่องรู้ราวจริงๆ) เราก็ตอบไปว่า แม่ก็อาบน้ำอยู่ค่ะ ทางนั้น เค้าก็หัวเราะใหญ่เลย เราก็งงเลยอ่ะดิ คือพ่อกับแม่เราอาบน้ำด้วยกันประจำอยู่แล้วไง เวลารีบๆเค้าก็จะอาบพร้อมกัน (เมื่อก่อนอยู่บ้านที่มีห้องน้ำต้องใช้รวมกัน แต่ตอนนี้ย้ายบ้านใหม่ละ ห้องน้ำมีเยอะแล้ว อิอิอิ)

หลังจากวันนั้น เพื่อนที่ทำงานพ่อเราก็เลยรู้ว่าพ่อกับแม่อาบน้ำด้วยกัน เค้าก็แซวกันยาวเลย 5555+

(เอาพ่อกะแม่มาขายป่ะเนี่ยยยยยยย >O< แต่สำหรับที่บ้านเรา เราเห็นพ่อกะแม่อาบน้ำด้วยกันเป็นเรื่องปกติ แต่สำหรับเราม่ายยยยยเอาเคยอาบคนเดียว แล้วจิมีคนมาอาบด้วย แปลกๆอยู่นะ ฮี่ๆๆๆๆๆ)
อมยิ้ม07อมยิ้ม07อมยิ้ม07อมยิ้ม07อมยิ้ม07
ความคิดเห็นที่ 40
ตอนเป็นแฟน : อาบน้ำ สวีทหวาน ผลัดกันถูหลัง ฝักบัวอันเดียวเบียดกันอาบได้อย่างมีความสุข อยู่อย่างนี้นานๆ ฟินนน

ปัจจุบันลูกสาม : อาบเร็วๆดิ(วะ) เกะกะห้องน้ำ อ้วนก็อ้วน (เอาสายฉีด ฉีดไล่)

เป็นไปตามโปรโมชั่นสินะ -.-"
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่เคยค่ะ >.<
แต่คิดว่า ใช้สบู่เหลว คงดี
ความคิดเห็นที่ 45
เห็นกระทู้นี้แล้ว  เฮ้อ ชีวิต กุ เพี้ยนกินมาม่า
ความคิดเห็นที่ 47
ห้องน้ำมันแคบนะ บ้าาาา
แต่..ถ้าเป็นอ่างอ่ะ พอไหวๆ
ช่วยอาบ ช่วยถู ให้เขาอยู่ใน control
เวลาอาบกับเรา เขาจะทำอะไรไม่เป็นเลย
เฮ้ออ น่าเบื่อจริงๆ
แต่ไม่เคยมีครั้งไหนเลย ที่เขาจะอาบน้ำได้ด้วยตัวเอง
ต้องเราตลอด

อ๋อ!! ที่พูดมาเนี่ย อาบกับหมาที่บ้านน่ะ เพี้ยนชนะเลิศ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่