บอกหมดไม่มีกั๊ก6เดือนลด22กก.ลดเองไม่ใช้ยาลดน้ำหนัก/อาหารเสริม ฉันทำได้คุณก็ทำได้

กระทู้สนทนา
บอกหมดไม่มีกั๊ก6เดือนลด22กก.ลดเองไม่ใช้ยาลดน้ำหนัก/อาหารเสริม ฉันทำได้คุณก็ทำได้
ส่วนสูง166.5 น้ำหนักก่อนลด77กก. ปัจจุบัน55กก.ค่ะ
คุณหมดกำลังใจในการลดความอ้วนรึเปล่า..มาลดไปพร้อมๆกันฉันเถอะค่ะ

ตอนนี้คุณคิดจะลดความอ้วนยังไงกันคะ
งดแป้ง
คุมแคลอรี่
ออกกำลังกาย
ทานอาหารเสริมช่วยลดน้ำหนัก
ใช้สูตรทานอาหาร 3วัน 5วัน 7วัน ลดกี่กิโลบลาๆๆ

หญิงศรี(ขอแทนตัวเองแบบนี้ละกันนะคะ คือชื่ออ้อมมันโหล ชื่อจริง"ศรีธิดา"เพื่อนเลยเรียก"อ้อมศรี" บ้าง "หญิงศรี"บ้าง)ลองมาหมดแล้วค่ะ. แค่ยังไม่เคยทำร้ายตัวเองขนาดกินยาลดความอ้วน
    หญิงศรีเป็นนู๋ทดลองให้คุณแล้วแล้วคุณจะเสียเวลาหลงทางทำไมล่ะคะ (ห้ามกินยาลดน้ำหนักนะขอบอก แล้วก็อย่าไปเปลืองสตุ๊งสตางค์กับอาหารเสริมแพงๆเลย เอาตังค์ไปหม่ำอาหารคลีนๆดีกว่า)
    แต่ก็ไม่ได้บอกว่าสิ่งที่เราทำแล้วกำลังจะบอกมันถูกทั้งหมดนะคะ ร่างกายแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ แค่อยากแชร์ อย่างน้อยก็ทำให้คุณมาดูแลสุขภาพกันมากขึ้น
     มาดูรูปก่อนและหลังกันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่