รูปหลี่ยั่วถง Carman Lee (เซียวเหล่งนึ่ง 1995) 40 แล้วเธอยังแจ๋วอยู่เลย

สวัสดีค่ะ พอดีเมื่อคืนนั่งหาหนังจีนเก่าๆดู เลยเลยทำให้นึกถึงเธอคนนี้ หลี่ยั่วถง
นางเอกในดวงใจ จขกท เลย ชอบเธอในบท เซียวเหล่งนึ่ง และหยางปาเม่ย มากๆ
สมัยนั้นเธอสวยมากกกก  แต่ตอนนี้ถึงเธอจะอายุไม่น้อยแล้ว จขกท ว่าเธอก็ยังสวยอยู่นะคะ

------------ ขออีดิทเพิ่มรูปค่ะ

และถือโอกาสนี้ขอ แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ย้อนหลังให้เธอด้วยค่ะ (เธอเกิด 6 สิงหาคม)

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่