จิมิ แฟนเหม็นทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
กลิ่นมันแรงไปหน่อย ไม่ไหวไม่อยากใช้ปากเลย ขอคำแนะนำทีครับ

สมาชิกหมายเลข 714516

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 15
จุมุของคุณเหม็นรึเปล่า
ก้มลงดมรึยัง
อี๋~~~~~~

อ่านบทความที่หมอสูติ เขียนนะ
หมอบอกว่า ส่วนใหญ่ จิมิของผญ(ที่มีพสพ.แล้ว) จะเหม็นเพราะติดจากผู้ชายที่จุมุเหม็น!!!
พวกไม่ขลิบ ยิ้มอะตัวดี
ก่อนว่าแฟน ลองดมของตัวเองก่อนนะ
แหวะ!

Minky Bow Bow
100 ความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
เบสิค  ล้างก่อน ดูด

สร้างฟอร์มก่อน  เดี๋ยวอาย   ไปอาบน้ำ  ล้างทำความสะอาด
แก้ไขข้อความเมื่อ 12 สิงหาคม 2556 เวลา 07:22:27 น.

goallaround
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 1-1
ต้องล้างด้วย อีโมฟอม ป่าวครับ หรือซันไลถูเลย

wangsuk
ความคิดเห็นที่ 2
ใช้วิกซอลพิงค์ทำความสะอาดห้องน้ำก่อน
แล้วตามด้วยซัลไลต์ล้างคราบได้หมดจด
ต่อด้วยสเปรย์ดับกลิ่น grade
สุดท้ายถ้ายังไม่หมดกลิ่น แนะนำ เปลี่ยนจิมิใหม่ค่ะ

Angel_LPH
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 2-1
โหดประหลาดใจ

สมาชิกหมายเลข 884100
ความคิดเห็นที่ 2-2
จิมินะ ไม่ใช่พื้นห้องน้ำ แหม

monster's ball
ความคิดเห็นที่ 2-3
สงสัยคราบมันฝังลึกมั้งครับ

wangsuk
ความคิดเห็นที่ 3
อ่านชื่อกระท๔้ตอนกำลังกินทาร์ตไข่พอดี...เอิ่ม...

เม่าเป็นลม

กะริโตะคุง
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 4
ลองผึ่งแดด ดูหรือยังครับ
ถ้ายัง ลองดูก่อน

tavitpound
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 4-1
ผึ่งแดดดด ฮ่าๆๆ

อย่ามาหน่าหลึ่ม มิใช่หมู่เหล่น
ความคิดเห็นที่ 4-2
คุณอาจจะได้กิน จิมิแดดเดียว แทนก็ได้ครับ

สมาชิกหมายเลข 2868264
ความคิดเห็นที่ 4-3
หอยแดดเดียว 55555

สมาชิกหมายเลข 1655313
ความคิดเห็นที่ 4-4
เด่วเปงที่มาของ Hee แห้ง หรอก อิ๊เชี่ยยยยยยยย 55555

สมาชิกหมายเลข 2976924
ความคิดเห็นที่ 4-5
ไม่ได้ครับ..มันจะกลายเป็นปลาเค็มทันที

สมาชิกหมายเลข 1680156
ความคิดเห็นที่ 5
พาไปให้ หมอดมดูฃิ ว่าจะปล่อยไว้ได้มั้ย

แก้ไข พิมพ์ว่า หมอ คือ สูตินารีแพทย์
แก้ไขข้อความเมื่อ 12 สิงหาคม 2556 เวลา 07:17:26 น.

sunday 14 jan
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 6
ราดแยมก่อนค่อยกิน

สมาชิกหมายเลข 748383
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 7
ราดแยม แหวะ

goallaround
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 8
แนะนำให้แฟนไปปรึกษาหมอค่ะ เพื่อหาสาเหตุ และเอายามากิน อย่าปล่อยเอาไว้นานนะค่ะ เดี๋ยวจะเป็นหนักไปกว่าเดิมค่ะ

สมาชิกหมายเลข 817005
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 8-1
เพิ่งเจอสาระที่คำตอบนี้ 555

สมาชิกหมายเลข 1117767
ความคิดเห็นที่ 8-2
8-1 ตามมาจากกระทู้ ป ทท. ป่ะ? ของเรามันขึ้นกระทู้แนะนำ 55555

สมาชิกหมายเลข 2961551
ความคิดเห็นที่ 9
ครั้งแรกของแฟนผมก็เป็นครับ แต่ไม่แรงมาก หลังๆจับทางได้ เลยลากไปอาบน้ำด้วยกันก่อน หัวเราะ

ปล.ก็เดินบ้างไรบ้างทั้งวันแล้วนี่นะ เหงื่อไรก็ต้องเหม็นบ้าง

สมาชิกหมายเลข 909940
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 10
อาขใช่ครับ เพราะก่อนจะเลียขิมิแฟนปั่นจักยานมา ไม่เกียวกับโรคครับ

สมาชิกหมายเลข 714516
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 10-1
เอิ่มม ถ้าหลังออกกำลังกาย หรือใช้ชีวิตมาทั้งวัน ร้อยทั้งร้อยเหม็นหมดแหละครับ -*- คนนะครับไม่ใช่น้ำหอม

เลียทั้งทีไม่จับอาบน้ำก่อนละค่าบบบ โธ่!

สมาชิกหมายเลข 909940
ความคิดเห็นที่ 10-2
ใช่ครัช ก่อนจะปั๊บๆ กัน อาบน้ำก่อนสิครัส แหม่ ทำกิจกรรมมาทั้งวัน เหงื่อก็ออก ตัวมันก็ต้องเหม็นสิแหม่ ยิ่งจุดซ่อนเร้น อับๆ ยิ่งเหม็นเลยครัน แหม๊ๆๆๆ อาบให้สะอาด คุณอาบให้เองเลย แล้วคุณจะพบกับความสุข นะเครส แหม่

Minner Tennyson
ความคิดเห็นที่ 10-3
แค่จักแร้ก็เหม็นแล้วคุณเอ้ยย

สมาชิกหมายเลข 1910713
ความคิดเห็นที่ 11
นอกจากวิธีอื่นๆแล้ว ลองกินสัปปะรด และโยเกิร์ตจะช่วยได้ค่ะ

สมาชิกหมายเลข 849562
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 11-1
...มันจะออกหวาน อมเปรี้ยวมั๊ยครับ?...

สมาชิกหมายเลข 2981417
ความคิดเห็นที่ 11-2
ใส่รสดีสิ ใส่อะไรก็อร่อย

wangsuk
ความคิดเห็นที่ 12
เป็นปกติที่ส่วนลี้ลับของผู้หญิงจะมีกลิ่น เพียงแต่ใครจะแรงกว่ากันก็เท่านั้น
ถ้าไปเจอคนที่ตกขาวนะ อย่าให้เซ่ด 555
บางคน ล้างเท่าไหร่ก็ไม่หมดกลิ่น แปลกแต่จริง

มายาวดี
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 13
ผู้เชี่ยวชาญเรื่องจิมิเยอะจัง

MsRoseQuartz
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 14
แนะนำให้แฟนล้างไข่  ก่อนครับ  

Everytime I see your face I go
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 15
จุมุของคุณเหม็นรึเปล่า
ก้มลงดมรึยัง
อี๋~~~~~~

อ่านบทความที่หมอสูติ เขียนนะ
หมอบอกว่า ส่วนใหญ่ จิมิของผญ(ที่มีพสพ.แล้ว) จะเหม็นเพราะติดจากผู้ชายที่จุมุเหม็น!!!
พวกไม่ขลิบ ยิ้มอะตัวดี
ก่อนว่าแฟน ลองดมของตัวเองก่อนนะ
แหวะ!
แก้ไขข้อความเมื่อ 12 สิงหาคม 2556 เวลา 08:02:38 น.

Minky Bow Bow
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 15-1
ขอบทความนั้นหน่อยสิจ๊ะ

สมาชิกหมายเลข 983982
ความคิดเห็นที่ 15-2
เรื่องจริงเลย เราเจอมากับตัว

สมาชิกหมายเลข 2944486
ความคิดเห็นที่ 16
ลองเอาโซดาไฟราดดูสิครับ

ผ่อนวันนี้ ฟรีค่างวด
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 16-1
55555 พังกันพอดี เจอโซดาไฟ

สมาชิกหมายเลข 2948292
ความคิดเห็นที่ 17
เอาไม้หนีบ หนีบจมูกไว้ แล้วหายใจทางปากแทนครับ

เยี่ยม

สมาชิกหมายเลข 899862
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 18
บอกให้เขาไปหาหมอตรวจภายในสิคะ ถ้ากลิ่นแรงเกินอาจมีอะไรผิดปกติข้างในก็ได้

ป.ล. ส่วนตัวเหม็นคาวไข่ของผู้ชายที่คบบ่อย ยิ่งถ้าผู้ชายกินอะไรแสลงในช่วงนั้น อย่าให้เซดกลิ่นและลักษณะของนมข้นหวานเลย

แต่หอยกราบของฉันน่ะแทบไม่ได้กลิ่นเพราะดูแลอย่างดี

สมาชิกหมายเลข 830315
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 18-1
เออ จริงนะผู้หญิงหลายคนก็ไม่มีกลิ่นเลย ย้ำ ไม่มีเลยจริง ๆ

ผมว่าเพลินดีนะ
ความคิดเห็นที่ 18-2
55555555 จำใจ...

สมาชิกหมายเลข 715310
ความคิดเห็นที่ 19
ไม่ทราบว่าแฟนใช้ผ้าอนามัยแผ่นบางเวลาไม่เป็น ปจด. หรือเปล่าครับ

ถ้าแฟนไม่ได้ใช้เลย ต้องบอกให้ใช้ครับมันจะช่วยซับเหงื่อได้บ้างแม้ไม่มี ปจด. ก็ต้องใช้ แล้วตอนกลางคืนก็ไม่ต้องให้ใส่ชั้นในครับ

ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 19-1
คนที่ใช้แผ่นอนามัยกับน้ำยาล้างจิปิ๊ ถ้าใช้ในระยะยาวอาจมีปัญหาทีหลังนะคะ

แนะนำน้ำสะอาดดีที่สุดค่ะ

สมาชิกหมายเลข 830315
ความคิดเห็นที่ 19-2
ไม่รู้อย่าแนะนำนะครับที่คุณบอกหนะมันผิด

สมาชิกหมายเลข 884100
ความคิดเห็นที่ 19-3
แล้วยังไงถึงเรียกว่าถูกหล่ะค่ะคุณ

CSM_003
ความคิดเห็นที่ 19-4
ผมเข้าใจว่าบางความเชื่อมันสวนทางกับหลักวิชาการ แต่อะไรที่เจอมันกับตัวมันคือประสบการณ์ที่สามารถนำมาปรับใช้ได้จริง

สิ่งที่ผมกล่าวเป็นเพียงแค่วิธีดูแลส่วนนั้นอย่างหนึ่ง ซึ่งเกิดจากการสังเกตุมันอาจจะทำให้กลิ่นนั้นหายไปหรือไม่ก็ตาม แต่เท่าที่เจอมาผู้หญิงที่ปฏิบัตรตัวแบบนี้ไม่มีกลิ่นตรงนั้น ย้ำเท่าที่ผมเจอมา

หากมีข้อเท็จจริงว่าสิ่งที่ผมแนะนำเป็นอันตรายชัดเจนก็ให้หลีกเลี่ยงไป เพื่อความปลอดภัยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ 12 สิงหาคม 2556 เวลา 12:07:02 น.

ความคิดเห็นที่ 19-5
ขอความกรุณาท่าน สมาชิคหมายเลข 884100 อธิบายหน่อยครับว่ามันผิดยังไง เป็นอันตรายอย่างไรบ้าง เพื่อเป็นความรู้ให้กับชาวบอร์ดหน่อยครับ

ความคิดเห็นที่ 20
คห.19 เราใส่แผ่นอนามัยวันล2-3แผ่น จนเพื่อนมันหาว่าเราบ้า  5555

แต่ใส่แล้วรุสึกดีนะคะพี่น้อง  แนะนำให้ใช้เถอะ รุสึกสบายน้องหนู หอมฉุยๆ 5555
ปล. วันไหนนอนใส่ กกน.  วันนั้นนอนไม่หลับ ประหลาดใจ

สมาชิกหมายเลข 938441
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 20-1
ผมก็สังเกตุจากจุดนี้เหมือนกันครับ เท่าที่ผมเจอมาคืนคนที่ไม่มีกลิ่นมักจะใส่แผ่นบาง ถ้ามองในด้านประโยชน์ก็คือมันช่วยซับเหงื่อหริอของเหลวกระมังเนอะ

ความคิดเห็นที่ 20-2
เทอช่างรุดีกว่า ผญ บางคนอีกนะ  55555

ความคิดเห็นที่ 20-3
5555 เวลาผมมีแฟนผมอยู่ใกล้ตรงนั่นมากที่สุด ผมว่าผู้หญิงเองก็คงเข้าใกล้ตรงนั้นได้ไม่มากเท่าผม อิอิ

ความคิดเห็นที่ 20-4
นายแน่มาก 5555

ความคิดเห็นที่ 21
ถ้ากลิ่นแรงมาก ไม่ควรปล่อยไว้นาน ต้องรีบใช้ปากดูดของเหลวออกมาให้หมด ดูดบ่อยๆกลิ่นจะลดไปเอง

David Kawena
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 22
อ่าน แต่ละคนแล้ว คลื่นไส้ขึ้นมาทันที

สมาชิกหมายเลข 714239
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 23
โอ้ยยยย บางคำตอบชวนคลื่นไส้จริงๆ
คราวหลังก้อล้างก่อนซิคะ นำ้ยาล้างจิมิ
มีตั้งหลายยี่ห้อ หอมๆ ทั้งนั้น
การใส่แผ่นอนามัยก้อดีค่ะ หอมฉุยทั้งวันเลย
ยุที่เรารักษาความสะอาดด้วยนะคะ
แต่ถ้ล้างแล้วอะไรแล้วยังไม่หาย
แนะนำให้พาไปตรวจภายในค่ะ
เพราะอาจมีโรคอย่างอื่นได้[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

สมาชิกหมายเลข 935861
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 24
ก็อาบน้ำกันก่อนสิพ่อคุณ

หอยทากตะคริวกิน
ตอบกลับ
ความคิดเห็นที่ 25
ห้ามซักนะ

เด๋วเฟดไม่สวย

อ้าวไม่ใช่กางเกงยีนส์

Kaku-Eishi
ตอบกลับ