อั๊ยย๊ะ!! อิชั้นตกข่าวอย่างแรงงง..." ไฮโซโม แต่งงาน แพท ประกาศิต วิวาห์หวาน! สุดชื่นมื่น "

กระทู้ข่าว
ไฮโซโม นภัสนันท์ พสวงศ์ เข้าพิธีแต่งงานกับหวานใจหนุ่มไฮโซ ประกาศิต พรประภา เรียบร้อยแล้ววันนี้ ท่ามกลางบรรยากาศสุดชื่นมื่น

เข้าพิธีแต่งงานกันเรียบร้อยแล้ววันนี้ (16 พฤษภาคม 2556) สำหรับคู่รักไฮโซ โม นภัสนันท์ พสวงศ์ ทายาทร้านทองชื่อดัง และหวานใจหนุ่ม แพท ประกาศิต พรประภา ณ โรงแรม แกรนด์ ไฮแอท เอราวัณ โดยมีเพื่อนพ้องคนสนิทและคนในครอบครัวมาร่วมงานกันอย่างคับคั่ง ท่ามกลางบรรยากาศสุดชื่นมื่น พร้อมด้วยคนดังที่หลายคนคุ้นหน้าคุ้นตากันดี อาทิ ก้อง กรุณ, โอ๋ ภัคจีรา,  เต้ ภูริต ภิรมย์ภักดี และ บุรินทร์ บุญวิสุทธิ์ มาร่วมแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาว ซึ่งก็ได้จดทะเบียนสมรสกันเรียบร้อย

งานนี้ กระปุกดอทคอม ก็ขอร่วมแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาว และ ขอให้ ไฮโซโม ไฮโซแพท ครองรักกันไปนาน ๆ นะคะ

เรียบเรียงข้อมูลโดยกระปุกดอทคอม http://wedding.kapook.com/view62595.html

เหลือแค่ส้วมที่ใช้ร่วมกัน
38 ความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1

ความคิดเห็นที่ 2

แก้ไขข้อความเมื่อ 17 พฤษภาคม 2556 เวลา 03:13:23 น.

ความคิดเห็นที่ 2-1
นั่นผมเจ้าสาว สำหรับวันแต่งงานรึ

สามก้าว
ความคิดเห็นที่ 3
ก็เพิ่งรู้เหมือนกันค่ะ

ไม่ยอม
ความคิดเห็นที่ 4
ค่ะ

สมาชิกหมายเลข 715310
ความคิดเห็นที่ 4-1
555

หมูทอด
ความคิดเห็นที่ 5
แอ๊ววว ทำไมสภาพผิวหน้าพี่บุรินทร์แลดูเยินจัง ยังกับเป็นฝ้าแน่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ 17 พฤษภาคม 2556 เวลา 04:38:37 น.

เทเลทับขี้
ความคิดเห็นที่ 6
เพิ่งรู้เหมือนกัน

หน้าบานปานพระจันทร์
ความคิดเห็นที่ 7
เหมาะสมกันเป็นที่สุด...

onsri
ความคิดเห็นที่ 8
น่ารักดี ดูชื่นมื่น มีความสุขกัน

อมยิ้มหน้านวลหายไปไหน_152638
ความคิดเห็นที่ 9
ยินดีด้วยนะคะ

อึ้งตรงแทกบ๊วยนี่หละ

lovelypriest
ความคิดเห็นที่ 10
ยินดีด้วยค่ะ
ชุดเจ้าสาวสวยมาก แต่สงสัยทำผมไม่ทัน ถ้าเกล้าผมขึ้นน่าจะสวยกว่านี้ โชว์ดีไซน์คอเสื้อด้วย

early lovebird
ความคิดเห็นที่ 11
กรี๊ดดดด. พี่บุรินทร์. !!!!!

via Pantip Talk

PGuazzII
ความคิดเห็นที่ 12
สภาพผิวหน้าของคุณบุรินทร์ มาจากกิจกรรมการกีฬา
เเต่นิสัยจากที่เคยร่วมงานกันดีมาก
ส่วนประเด็นที่เจ้าของกระทู้เพิ่งทราบไม่เป็นไรนะ
"เพราะในโลกนี้ยังไม่มีอีกหลายอย่างที่เราไม่รู้ในโลกนี้"

ป.ล. เเต่ถ้าเราไม่ดูครัวคุณต๋อย คุณจะผิดมาก 55555555

เด็ดเดี่ยวที่จะโดดเด่น
ความคิดเห็นที่ 13
ไฮโซยังไง ตรงไหน ทำไมเรียกไฮโซ กันอยู่เรื่อยๆ

Dr OG
ความคิดเห็นที่ 13-1
เค้าก็อยู่ในสังคมไฮโซจริงๆนี่คะ คนนึงเจ้าของร้านทองฮั่วเซ่งเฮง คนนึงเจ้าของยามาฮ่า แค่นามสกุลก็รู้กันแล้วอะค่ะ

Up to your mind.
ความคิดเห็นที่ 14
คุณโอ๋ ภัคจีรา สวยน่ารักมาก ^_^

กาน้ำชากะเชี่ยนหมาก
ความคิดเห็นที่ 15
ชุดเจ้าสาวเก๋มากมาย

still uic pj
ความคิดเห็นที่ 16
เงิบกันไหม

chuppy girl
ความคิดเห็นที่ 16-1
คนที่เงิบน่าจะเป็นคนที่รีบหย่าเมียมากกว่านะคะ

เลดี้เยอร์บีร่า
ความคิดเห็นที่ 17
ก็ดูเหมาะสมกันดี ทั้งวัยและรูปร่างหน้าตา
แต่สงสัยที่ว่า เงิบกันไหม คืออะไรอ่ะ
ไม่รู้ที่มาที่ไป ช่วยแถลงไขหน่อยดิ

bangmod
ความคิดเห็นที่ 18
พี่บุรินทร์ <3

อยากเป็นแฟนกับเทวดา
ความคิดเห็นที่ 19
คะเดีย ยังสวยอยู่เลย

เซียวลี้ปวยตอ มิเคยพลาดเป้า
ความคิดเห็นที่ 20
อุ้ย..นึกจะแต่งก็แต่ง แต่ก็ดีแล้วค่ะ..รักกันให้นานๆ นะ

dao_skaindy
ความคิดเห็นที่ 21
ผู้ชายเพิ่งแต่งงานไปกับคุณริก้าทดีล่า เมื่อ 2 ปีที่แล้วเอง
จะอยู่กันยืดมั้ยอ่ะ (ไม่ได้แช่งนะ)

miracle_the_city
ความคิดเห็นที่ 21-1
พี่แพทไม่ได้แต่งกับริก้านะคะ เป็นแฟนกันและเลิกรากันไปค่ะ

niickyrock
ความคิดเห็นที่ 21-2
วิวาห์ล่ม
แก้ไขข้อความเมื่อ 17 พฤษภาคม 2556 เวลา 10:23:18 น.

เด็กอยากสวย
ความคิดเห็นที่ 22
คุณโมแต่ง แต่คุณบ๊วยเงิบ
เท่เท่

Monkey@CNX
ความคิดเห็นที่ 23
กับคุณริก้า ดีล่ายังไม่ได้แต่งนะคะ มีแพลนจะแต่งกันแต่ผู้ใหญ่ฝ่ายชายไม่ปลื้มที่ฝ่ายหญิงอายุมากกว่า และมีเรือพ่วง เลยล้มเลิกงานแต่งค่ะ

ผ้าเช็ดหน้าสีชมพู
ความคิดเห็นที่ 24
เหมาะกันนะ

พากันเที่ยว พากันดื่ม ไม่รู้ใครจะเตือนใครนะ

ไม่ชอบชื่อนี้
ความคิดเห็นที่ 24-1
ศีลเสมอกัน น่าจะอยู่กันได้นะคะ

joyaccy
ความคิดเห็นที่ 25
อย่าว่า แต่ตกใจเลยค่ะ

เป็นโม ใครดิฉันยังไม่รู้จักเลยนิ?

Alin_Alin