...โปรดทราบ สส.ถาวร เสนเนียม ไม่ได้เกี่ยวข้องกับการค้าน้ำมันเถื่อน รู้ไว้ด้วย เช๊อะ !....

กระทู้สนทนา
ข่าวเก่า เมื่อ ตค.55

บุกจับหนุ่มใส่เสื้อ "สายล่อฟ้า"พร้อมรถ "สส.ถาวร เสนเนียม" ค้าน้ำมันเถือน

กอ.รมน. บุกจับหนุ่มใหญ่ใส่เสื้อ "สายล่อฟ้า" พร้อมรถ "ส.ส.ถาวร เสนเนียม" บอกปัดค้าน้ำมันเถื่อน พบชายไทยสวมเสื้อสายล่อฟ้า ระล่ำละลัก ปฏิเสธขอร้องไม่ให้บันทึกภาพรถภ­าย้ในบ้านที่เป็นปั้มน้ำมันเถื่อ­นบรรจุน้ำมันเต็ม 2700 ลิตร อ้างรถเป็นของ สส.ถาวร เสนเนียม สส.พรรคประชาธิปัตย์ อ้างไม่อยากให้เจ้านายเดือดร้อน หากภาพหลุดออกไปว่ามีรถ สส. อยู่ในบ้านค้าน้ำมันเถื่อน ผมต้องโดนไล่ออกแน่ๆ ขอร้องว่าอย่าออกทางสื่อฯ เพราะการเมืองน่ากลัว น่ะๆๆ ฝากด้วยแล้วกัน บอกก่อนนะ สส.ถาวรแกไม่รู้เรื่องเดี่ยวแกเ­ดือดร้อน”

งานนี้ สส.ถาวร เสนเนียม ไม่เกี่ยวนะครับ
เพราะสส.เกลียดเรื่องนี้มาก เนื่องจากเป็นของเถื่อนๆ ทำให้ประเทศชาติเสียหาย

ลูกน้องนายถาวร ยืนยัน นั่งยัน และนอนยัน

ครับ  ผมเชื่อ เพราะผมเป็นคนหูเบา !!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่