สอบถามสาวๆ เคยดมน้ำหอมผู้ชายกลิ่นไหนแล้วเกิดอารมณ์บ้างคะ (เรท 18+)

กระทู้คำถาม
อย่างเราล่าสุดไปเดินห้างมา (มีแฟนแล้วนะคะ) แล้วบังเอิ๊ญบังเอิญกำลังยืนลงบันไดเลื่อนอยู่ มีผู้ชายคนนึงหน้าตาเฉยๆเรียบๆ แต่เหมือนเขากำลังรีบ เราเลยชิดบันไดให้เขาเดินผ่าน ตอนที่เดินผ่านเนี่ยแหละคะ น้ำหอมมันปะทะจังๆเข้าที่จมูก ตายละอยากจะวิ่งตาม เรารู้สึกว่ากะอิแค่น้ำหอมเนี่ยมันมีแรงกระตุ้นมากเหลือเกิน เราเลยจำกลิ่นแล้วไปเดินแถวเคาน์เตอร์น้ำหอม บรรยายให้บีเอฟัง จนเขาหามาให้จนได้ เลือกมาเป็น 10-20 ขวดสรุปมันคือ Giorgio Armani Attitude เลยสอยไปให้แฟนใช้ มันได้ผลดีมากคะ คือปกติที่กอดบ่อยหอมบ่อย พอเขายิ่งใช้ความถี่ในการใกล้ชิดกันยิ่งมากขึ้น มีใครมีประสบการณ์อยากจะแชร์บ้างคะ เรากลัวเป็นอยู่คนเดียว 5555
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 40
/me จดๆๆๆ

เดี๋ยวจะไปซื้อมาอย่างละกลิ่น ฉีดมันกลิ่นละที่ ... ต้องมีโดนปล้ำซักกลิ่นล่ะว่ะ บร๊ะเจ้าโจ๊ก
ความคิดเห็นที่ 3
เราว่ากลิ่นเป็นอะไรที่มีผลมากจริงๆค่ะ
แต่ว่า... เราจะไม่ยอมให้แฟนใช้เด็ดขาดค่ะ
เดี๋ยวใครวิ่งตามมา เค้าหวงของเค้า อยากเก็บไว้ดมคนเดียว อิอิ
ความคิดเห็นที่ 29
ของเราafter shave ของ jean paul ค่ะ ได้กลิ่นทีไรอยากจะข่มขืนสุภาพบุรุษท่านนั้นทุกที มีอยู่ครั้งนึงเดินตามกลิ่นไปเรื่อยๆเหมือนคนไม่มีสติ บอกเพื่อนว่าเดินตามกลิ่นว่าที่สามี พอไปเจอต้นตอกลิ่นขำกันเกือบตาย เป็นลุงฝรั่งอายุร่วม70แล้ว อิอิอิ
ความคิดเห็นที่ 14
เราชอบ davidoff cool water ธรรมดาๆเนี่ยล่ะค่ะ ผสมกลิ่นเหงือแล้วได้ใจมาก เค้าล้อเล่น
ความคิดเห็นที่ 22
เคยได้กลิ่นจากหนุ่มๆเวลาเดินผ่านเหมือนกันค่ะ บางคนหอมมากจนอยากจะวิ่งไปเกาะขา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่